article
กรมศุลกากรจัดงานวันคล้ายวันสถาปนากรมศุลกากรครบรอบ 143 ปี
4 ก.ค. 2560
นายกุลิศ สมบัติศิริ อธิบดีกรมศุลกากร เป็นประธานในพิธีทางศาสนาและกิจกรรมวันคล้ายวันสถาปนากรมศุลกากรครบรอบ 143 ปี พร้อมมอบเครื่องราชอิสริยาภรณ์ รางวัลเชิดชูเกียรติแก่คนดีศรีศุลกากร ประพฤติปฏิบัติตนชอบด้วยความซื่อสัตย์สุจริตของกรมศุลกากร ประจำปี 2560 และข้าราชการผู้มีผลงานดี ตลอดจนมอบทุนการศึกษาแก่บุตรธิดาข้าราชการและลูกจ้างกรมศุลกากร ณ บริเวณห้องโถง อาคาร 1 กรมศุลกากร คลองเตย เมื่อวันที่ 4 กรกฎาคม 2560 (อ่านรายละเอียดตามไฟล์ที่แนบ)